บ้าน 5-ห้องนอน ใน พลับพลา

พลับพลา, วังทองหลาง, กรุงเทพ

ID: 2823683
฿160,000/เดือน
฿24,900,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 310 ตรม.
  • ฿80,323/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 310 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวังทองหลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

  • ลานจอดรถในร่ม
วันที่ลงรายการApril 23, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด310 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿516/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿80,322/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2823683

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿24,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿160,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    13
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    7.7%

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
มิลฟอร์ด เอกมัย - ลาดพร้าว

พลับพลา, กรุงเทพ

฿23,067,000
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ370 ม.237 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
มิลฟอร์ด เอกมัย - ลาดพร้าว

พลับพลา, กรุงเทพ

฿28,272,000
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ445 ม.248 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
25
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ เหม่งจ๋าย

เหม่งจ๋าย, กรุงเทพ

฿28,000,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ288 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
19
เดอะ ซิตี้ เอกมัย - ลาดพร้าว

พลับพลา, กรุงเทพ

฿170,000/เดือน
฿29,800,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ309 ม.2288 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่