บ้าน 5-ห้องนอน ใน วังน้อย
วังน้อย, วังน้อย, พระนครศรีอยุธยา
ID: 2052330
฿5,300,000
5 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
410 ตรม.
฿12,927/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
486 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 410 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตวังน้อย ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการFebruary 26, 2025
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด410 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿12,926/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2052330