บ้าน 5-ห้องนอน ใน โป่งแยง

โป่งแยง, แม่ริม, เชียงใหม่

ID: 2805468
฿40,000/เดือน
฿5,500,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Charming tropical home exterior with lush garden and spacious patio, perfect for outdoor relaxation.
ภายในยูนิตCharming living room with elegant decor, vibrant floral arrangements, and cozy seating, perfect for relaxation and entertaining.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming tropical home exterior with lush garden and spacious patio, perfect for outdoor relaxation.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 628 ตรม.
  • ฿8,758/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 2,512 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 5 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 628 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตแม่ริม ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการApril 11, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด628 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿63/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿8,757/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2805468

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿5,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿40,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    11
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    8.7%

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ใหม่
8
บ้าน 5-ห้องนอน ใน โป่งแยง

โป่งแยง, เชียงใหม่

฿40,000/เดือน
฿5,500,000
5 ห้องนอน4 ห้องน้ำ628 ม.22,512 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ใหม่
8
บ้าน 5-ห้องนอน ใน โป่งแยง

โป่งแยง, เชียงใหม่

฿40,000/เดือน
฿5,500,000
5 ห้องนอน4 ห้องน้ำ628 ม.22,512 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
8
บ้าน 5-ห้องนอน ใน โป่งแยง

โป่งแยง, เชียงใหม่

฿40,000/เดือน
฿5,500,000
5 ห้องนอน4 ห้องน้ำ628 ม.22,512 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
8
บ้าน 5-ห้องนอน ใน โป่งแยง

โป่งแยง, เชียงใหม่

฿40,000/เดือน
฿5,500,000
5 ห้องนอน4 ห้องน้ำ628 ม.22,512 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่