บ้าน 8-ห้องนอน ใกล้ ARL หัวหมาก
กรุงเทพกรีฑา, หัวหมาก, บางกะปิ, กรุงเทพ
ID: 1418505
฿73,530,000
8 ห้องนอน
10 ห้องน้ำ
940 ตรม.
฿78,223/ตรม.
เลี้ยงสัตว์ได้
ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
1,310 ม. จาก ARL หัวหมาก
410 ตรม.
โฉนด
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย บ้านตกแต่งสวย เลี้ยงสัตว์ได้ 8 ห้องนอน 10 ห้องน้ำ ขนาด 940 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางกะปิ ใกล้ ARL หัวหมากติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
- ดาดฟ้า
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการJanuary 4, 2024
อัปเดตเมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน8
ขนาด940 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿78,223/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
มุมมองวิว 360
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1418505
หัวหมาก, กรุงเทพ
฿63,000,000
ณริณสิริ กรุงเทพกรีฑา
ชอบ
สะพานสูง, กรุงเทพ
฿59,000,000
ณริณสิริ กรุงเทพกรีฑา
ชอบ
สะพานสูง, กรุงเทพ
฿70,000,000
แซงค์ รอยัล กรุงเทพกรีฑา
ชอบ
สะพานสูง, กรุงเทพ
฿650,000/เดือน
฿690,195/เดือน
ประหยัดไป ฿40,195 บาทต่อเดือน
ราคาพิเศษจากการต่อรองกับเจ้าของโดยตรง พร้อมข้อมูลปัจจุบัน ตรวจสอบแล้ว และต่ำกว่าราคาตลาดเทียบเคียงกัน
฿72,000,000