บ้าน ใกล้ BTS อารีย์

สามเสนใน, พญาไท, กรุงเทพ

ID: 2914614
฿85,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ใหม่
Charming mid-century modern home with unique architectural design and lush garden setting.
ภายในยูนิตSpacious living room with elegant wooden accents and large windows for natural light.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming mid-century modern home with unique architectural design and lush garden setting.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 5 ห้องน้ำ
  • 400 ตรม.
  • ฿213/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 380 ม. จาก BTS อารีย์
  • 2,000 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 10+ ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 400 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตพญาไท ใกล้ BTS อารีย์ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
คุณสมบัติของโครงการ:
  • สนามปั่นจักรยาน
วันที่ลงรายการApril 27, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน10
ขนาด400 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿212/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2914614

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
ไอดิโอ คิว พญาไท

ทุ่งพญาไท, กรุงเทพ

฿69,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ115.88 ม.2250 ม. จาก ARL พญาไทคอนโดพร้อมอยู่30
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
ศุภาลัย พรีเมียร์ สามเสน-ราชวัตร

ราชวัตร, กรุงเทพ

฿85,000/เดือน
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ120 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่12
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
23
ศุภาลัย พรีเมียร์ สามเสน-ราชวัตร

ราชวัตร, กรุงเทพ

฿90,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ120 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
28
บ้าน 3-ห้องนอน ใกล้ BTS อารีย์

อารีย์, กรุงเทพ

฿70,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ200 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้1,060 ม. จาก BTS อารีย์บ้านตกแต่งพร้อมอยู่