บ้านแฝด 4-ห้องนอน ใน บางน้ำจืด
บางน้ำจืด, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ID: 821176
฿3,290,000
4 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
220 ตรม.
฿14,955/ตรม.
148.4 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย บ้านแฝด 4 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 220 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรสาคร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการFebruary 25, 2021
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้านแฝด
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด220 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿14,954/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย821176
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
บ้าน 3-ห้องนอน ใน บางน้ำจืด
ชอบ
บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
฿3,690,000
ทาวน์เฮ้าส์ 3-ห้องนอน ใน บางน้ำจืด
ชอบ
บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
฿3,700,000
บ้านบุรีรมย์ พระราม 2 เอกชัย
ชอบ
บางน้ำจืด, สมุทรสาคร
฿3,150,000
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน พันท้ายนรสิงห์
ชอบ
พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
฿3,000,000