พื้นที่สำนักงาน สำหรับ เช่า ใน คลองเตยเหนือ

สุขุมวิท, คลองเตยเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพ

ID: 2640880
฿128,998/เดือน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 130.28 ตรม.
  • ชั้น 15
  • ฿990/ตรม.
  • ไม่มีเฟอร์นิเจอร์
  • 400 ม. จาก MRT สุขุมวิท
  • 130.28 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

พื้นที่สำนักงาน สำหรับ เช่า ใน คลองเตยเหนือ ด้วยขนาดของที่ดิน 130.28 SQM และ ขนาดพื้น 130.28 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
อาคารสำนักงานให้เช่า อัตราค่าเช่า 990 - 1,200 บาท/ตรม 
ประกัน 3 เดือน + ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน 
ค่าไฟ 7.00 บาท/ยูนิต ค่าน้ำ ฟรี ที่จอดรถ 100 ตร.ม / 1คัน
Air-Conditioning Hours Split-Type 
 ขนาดพื้นที่มีให้เลือกหลากหลายไซส์ ตั้งแต่ 60–300 ตารางเมตร มีทีมอาคารดูแลให้ครบจบทุกอย่าง
วันที่ลงรายการFebruary 12, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น15
ห้องนอน-
ขนาด130.28 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿990/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2640880

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
วัฒนา สวีท คอนโดมิเนียม

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿114,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ270 ม.2500 ม. จาก BTS นานาคอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
17
คาลิสต้า แมนชัน

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿110,000/เดือน
฿114,975/เดือน
ประหยัดไป ฿4,975 บาทต่อเดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ315 ม.2620 ม. จาก ARL มักกะสันคอนโดพร้อมอยู่22
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
10
เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿110,000/เดือน
฿110,176/เดือน
ประหยัดไป ฿176 บาทต่อเดือน
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ125.2 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่7
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
4
คาลิสต้า แมนชัน