พื้นที่สำนักงาน สำหรับ เช่า ใน ดินแดง

พระราม 9, ดินแดง, กรุงเทพ

ID: 2899250
฿250,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
fb20022444e5895b0b92bf393b346fe9-Photoroom.png
ภายในยูนิตfb20022444e5895b0b92bf393b346fe9-Photoroom.png
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 7 ห้องนอน
  • 7 ห้องน้ำ
  • 597 ตรม.
  • ฿419/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 120 ม. จาก MRT พระราม 9
  • 788 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

พื้นที่สำนักงาน สำหรับ เช่า ใน ดินแดง ด้วยขนาดของที่ดิน 788 SQM และ ขนาดพื้น 597 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
วันที่ลงรายการMay 12, 2026
อัปเดตเมื่อวาน
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น-
ห้องนอน7
ขนาด597 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿418/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2899250

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
พาร์ค พรีว่า

ห้วยขวาง, กรุงเทพ

฿220,000/เดือน
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ380 ม.21,470 ม. จาก MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทยบ้านพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
19
เลอ รัฟฟิเน่ สุขุมวิท 31

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿200,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ347.16 ม.2570 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่25
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
31
เอสทีค ทองหล่อ

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿250,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ135 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่28
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
Office Space for Rent near BTS Ploenchit

วิทยุ, กรุงเทพ

฿237,544/เดือน
204.78 ม.2490 ม. จาก BTS เพลินจิตทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ตกแต่งพร้อมอยู่