พื้นที่สำนักงาน สำหรับ เช่า ใน พระโขนงใต้

ทองหล่อ, พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2700494
฿322,803/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 248.31 ตรม.
  • ชั้น 22F
  • ฿1,300/ตรม.
  • ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
  • 280 ม. จาก BTS ทองหล่อ
  • 248.31 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

อาคารสำนักงานให้เช่า 
อัตราค่าเช่า 1,300- 2,000 บาท/ตรม 
ประกัน 3 เดือน + ค่าเช่าล่วงหน้า 1 เดือน 
ค่าไฟ 7 บาท/ยูนิต 
ค่าน้ำ 25 บาท/ยูนิต 
ที่จอดรถ 100 ตร.ม / 1คัน 
Air-Conditioning Hours Central Air 
 ขนาดพื้นที่มีให้เลือกหลากหลายไซส์ ตั้งแต่ 40 – 1,500 ตารางเมตร มีทีมอาคารดูแลให้ครบจบทุกอย่าง
วันที่ลงรายการMarch 4, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น22F
ห้องนอน-
ขนาด248.31 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿1,300/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2700494

อุปกรณ์โครงการ

  • ลิฟต์ส่วนกลาง
  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
24
Retail Space, Prime Location in Phromphong

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿290,000/เดือน
150 ม.2520 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วนG
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
10
Shophouse/Commercial Building for Rent

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿320,000/เดือน
500 ม.2ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน4.5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
5
มาร์ค สุขุมวิท 39

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿300,000/เดือน
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ158.37 ม.2130 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่10
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 3 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
22
บ้านแสนสิริ สุขุมวิท 67

สุขุมวิท, กรุงเทพ