พื้นที่สำนักงาน สำหรับ เช่า ใน ห้วยขวาง

ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 2910937
฿110,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ใหม่
Spacious open-plan living area with wooden flooring and sliding glass doors, perfect for modern living.
ภายในยูนิตSpacious open-plan living area with wooden flooring and sliding glass doors, perfect for modern living.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming townhouse exterior with modern facade and lush greenery, perfect for urban living.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 6 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 118 ตรม.
  • ฿932/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 490 ม. จาก MRT พระราม 9
  • 118 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

พื้นที่สำนักงาน สำหรับ เช่า ใน ห้วยขวาง ด้วยขนาดของที่ดิน 118 SQM และ ขนาดพื้น 118 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
วันที่ลงรายการMay 16, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น-
ห้องนอน6
ขนาด118 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿932/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2910937

ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 6 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
วัฒนา สวีท คอนโดมิเนียม

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿114,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ270 ม.2500 ม. จาก BTS นานาคอนโดพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
26
เลทีเซีย พระราม 9

บางกะปิ, กรุงเทพ

฿110,000/เดือน
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ323.73 ม.2คอนโดพร้อมอยู่1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
4
คาลิสต้า แมนชัน

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿115,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ315 ม.2620 ม. จาก ARL มักกะสันคอนโดพร้อมอยู่15C
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
หมู่บ้านชิชา คาสเซิล

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿90,000/เดือน
3 ห้องนอน5 ห้องน้ำ350 ม.2600 ม. จาก MRT เพชรบุรีทาวน์เฮ้าส์พร้อมอยู่4