วิลล่า 3-ห้องนอน ที่ ลาเรลานา วิลล่า ใกล้ ห้วยใหญ่

ห้วยใหญ่, ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2904481
฿12,600,000
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ใหม่
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 396 ตรม.
  • ฿31,818/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 396 ตรม.
  • สิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 396 ตารางเมตร, โครงการ ลาเรลานา วิลล่า ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ไมโครเวฟ
  • สระว่ายน้ำ
  • ทีวี
  • ตู้เสื้อผ้าวอล์คอิน
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2024
วันที่ลงรายการMay 14, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
วิลล่า
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด396 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿31,818/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สินสิทธิ์ถือครองคนสัญชาติไทย
เฟอร์นิเจอร์ตกแต่งพร้อมอยู่
มุมมองวิวสระว่ายน้ำ
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2904481

รายละเอียดโครงการ

ลาเรลานา วิลล่า หรือ larelana villa huay yai เป็น วิลล่า ตั้งอยู่ที่ ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2024 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 29 ยูนิต โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ลีน่า เรียลเอสเตท จำกัด
  • โครงการลาเรลานา วิลล่า
  • ผู้พัฒนาบริษัท ลีน่า เรียลเอสเตท จำกัด
  • ประเภทโครงการวิลล่า
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2024
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด29
  • ทำเลที่ตั้งห้วยใหญ่, ห้วยใหญ่, บางละมุง, ชลบุรี
  • พื้นที่โครงการ17,600 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ลาเรลานา วิลล่า

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
44
สปริง วัลเลย์ จอมเทียน

ห้วยใหญ่, ชลบุรี

฿13,900,000
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ256 ม.2256 ตรม.วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่