วิลล่า 3-ห้องนอน ใกล้ หาดกมลา

หาดกมลา, กมลา, ภูเก็ต

ID: 1672912
฿15,900,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 260 ตรม.
  • ฿61,154/ตรม.
  • 280 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 260 ตารางเมตร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • อ่างอาบน้ำ
  • สระว่ายน้ำ
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • ห้องซักรีด
วันที่ลงรายการJuly 9, 2024
อัปเดตเมื่อปีที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
วิลล่า
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด260 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿61,153/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1672912

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
18
เดอะ ไตเติ้ล โคราลินา กมลา

หาดกมลา, ภูเก็ต

฿16,163,928
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ98 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่6
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะ ไตเติ้ล เบียนคานา

หาดสุรินทร์, ภูเก็ต

฿17,146,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ86 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
เดอะ ไตเติ้ล เบียนคานา

หาดสุรินทร์, ภูเก็ต

฿16,225,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ76 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่1
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
5
เดอะ เรสซิเดนซ์ แอท อินเตอร์คอนติเนนตัล ภูเก็ต รีสอร์ท

หาดกมลา, ภูเก็ต

฿14,400,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ58.86 ม.2คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่2