วิลล่า 3-ห้องนอน ใน กลางดง
กลางดง, ปากช่อง, นครราชสีมา
ID: 1491843
฿5,900,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
90 ตรม.
฿65,556/ตรม.
396 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย วิลล่า 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 90 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปากช่อง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- สระว่ายน้ำ
- ลานจอดรถในร่ม
- สวน
วันที่ลงรายการJanuary 23, 2024
อัปเดตเมื่อ 2 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
วิลล่า
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด90 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿65,555/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1491843