วิลล่า 4-ห้องนอน ที่ โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์ ใกล้ หาดลากูน่า

หาดลากูน่า, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต

ID: 2792083
฿320,000/เดือน
฿45,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
Luxurious modern home with open living space and stunning poolside view, perfect for entertaining.
ภายในยูนิตLuxurious modern living room with elegant beige sectional sofa and stylish decor, perfect for entertaining.
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern home with open living space and stunning poolside view, perfect for entertaining.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 5 ห้องน้ำ
  • 473 ตรม.
  • ฿97,040/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 5 ห้องน้ำ ขนาด 473 ตารางเมตร, โครงการ โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์ ซึ่งตั้งอยู่ในเขตถลาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2024
  • กล้องวงจรปิด
วันที่ลงรายการMarch 31, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
วิลล่า
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด473 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿676/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿97,040/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2792083

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿45,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿320,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    12
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    8.4%

รายละเอียดโครงการ

โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์ หรือ Boat Avenue Residence เป็น วิลล่า ตั้งอยู่ที่ เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2024 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 7 ยูนิต โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท โบ๊ทพัฒนา จำกัด
  • โครงการโบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์
  • ผู้พัฒนาบริษัท โบ๊ทพัฒนา จำกัด
  • ประเภทโครงการวิลล่า
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2024
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด7
  • ทำเลที่ตั้งหาดลากูน่า, เชิงทะเล, ถลาง, ภูเก็ต
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์
ยูนิตอื่นให้เช่าใน โบ๊ท อเวนิว เรสซิเดนซ์
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง