วิลล่า 4-ห้องนอน ใน เนินพระ
เนินพระ, เมืองระยอง, ระยอง
ID: 2606986
฿9,900,000
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
270 ตรม.
฿36,667/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
300 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 270 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองระยอง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
- ตู้เย็น
- สระว่ายน้ำ
- ทีวี
- ลานจอดรถในร่ม
- สวน
วันที่ลงรายการFebruary 1, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
วิลล่า
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด270 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿36,666/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2606986
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
ทาวน์เฮาท์ 4-ห้องนอน ใน เนินพระ
ชอบ
เนินพระ, ระยอง
฿8,500,000
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 26,726 ตารางเมตร แถว ใน เนินพระ
ชอบ
เนินพระ, ระยอง
฿11,400,000
บ้าน 3-ห้องนอน ใน เนินพระ
ชอบ
เนินพระ, ระยอง
฿9,200,000
บ้าน 3-ห้องนอน ใน เนินพระ
ชอบ
เนินพระ, ระยอง
฿8,000,000