วิลล่า 4-ห้องนอน ใน โป่งตาลอง

โป่งตาลอง, ปากช่อง, นครราชสีมา

ID: 2552157
฿16,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
Luxurious modern home with stunning pool and lush garden view
ภายในยูนิตModern living room with pool view and stylish decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious modern home with stunning pool and lush garden view
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 12 ตรม.
  • ฿1,408,333/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 1,480 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ ขนาด 12 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปากช่อง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการJanuary 14, 2026
อัปเดตเมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
วิลล่า
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด12 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿1,408,333/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2552157