วิลล่า 5-ห้องนอน ใน พลา
พลา, บ้านฉาง, ระยอง
ID: 1553111
฿8,000,000
5 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
300 ตรม.
฿26,667/ตรม.
692 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย วิลล่า 5 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 300 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบ้านฉาง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
พื้นที่ส่วนกลาง:
พื้นที่ส่วนกลาง:
- เซาว์น่า
วันที่ลงรายการJune 28, 2024
อัปเดตเมื่อ 11 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
วิลล่า
พื้น-
ห้องนอน5
ขนาด300 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿26,666/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1553111
พลา, ระยอง
฿8,500,000
บ้าน 5-ห้องนอน ใน พลา
ชอบ
พลา, ระยอง
฿9,000,000
วิลล่า 5-ห้องนอน ใน พลา
ชอบ
พลา, ระยอง
฿8,000,000
บ้าน 5-ห้องนอน ใน บ้านฉาง
ชอบ
บ้านฉาง, ระยอง
฿8,000,000