วิลล่า 6-ห้องนอน ใกล้ BTS ราชดำริ

ลุมพินี, ปทุมวัน, กรุงเทพ

ID: 2903080
฿550,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ใหม่
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 6 ห้องนอน
  • 6 ห้องน้ำ
  • 1,500 ตรม.
  • ฿367/ตรม.
  • พร้อมอยู่
  • 540 ม. จาก BTS ราชดำริ
  • 148 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า วิลล่าตกแต่งพร้อมอยู่ 6 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ ขนาด 1,500 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตปทุมวัน ใกล้ BTS ราชดำริ และ ใกล้ MRT สีลมติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

  • ตู้เสื้อผ้าวอล์คอิน
วันที่ลงรายการMay 13, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
วิลล่า
พื้น-
ห้องนอน6
ขนาด1,500 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿366/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2903080

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
33
คิว วัน สุขุมวิท

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿470,000/เดือน
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ355 ม.230 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่39
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 5 วันที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
Community Mall for Rent in Phromphong Area

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿558,000/เดือน
372 ม.2420 ม. จาก BTS พร้อมพงษ์ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์ตกแต่งเฟอร์นิเจอร์บางส่วน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
คิว วัน สุขุมวิท

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿480,000/เดือน
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ325 ม.230 ม. จาก BTS นานาคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
7
98 ไวร์เลส

วิทยุ, กรุงเทพ

฿450,000/เดือน
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ245 ม.2290 ม. จาก BTS เพลินจิตคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่