อาคารพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน คลองกระแชง

สถานีรถไฟเพชรบุรี, คลองกระแชง, เมืองเพชรบุรี, เพชรบุรี

ID: 2209019
฿4,600,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Screenshot 2568-07-15 at 13.34.48.jpg
ภายในยูนิตScreenshot 2568-07-15 at 13.34.48.jpg
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 60 ตรม.
  • ฿76,667/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 60 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

อาคารพาณิชย์ สำหรับ ขาย ใน คลองกระแชง ด้วยขนาดของที่ดิน 60 SQM และ ขนาดพื้น 60 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
วันที่ลงรายการJuly 14, 2025
อัปเดตเมื่อ 9 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น-
ห้องนอน2
ขนาด60 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿76,666/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2209019

การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
3
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 360 ตารางเมตร แถว ใกล้ สถานีรถไฟเพชรบุรี

สถานีรถไฟเพชรบุรี, เพชรบุรี

฿5,100,000
360 ตรม.฿14,167/ตรม.ที่ดิน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 สัปดาห์ที่ผ่านมา
13
บ้าน 5-ห้องนอน ใกล้ สถานีรถไฟเพชรบุรี

สถานีรถไฟเพชรบุรี, เพชรบุรี

฿3,800,000
5 ห้องนอน2 ห้องน้ำ520 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
4
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 9,088 ตารางเมตร แถว ใกล้ สถานีรถไฟเพชรบุรี

สถานีรถไฟเพชรบุรี, เพชรบุรี

฿5,000,000
9,088 ตรม.฿550/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
13
วิลล่า 6-ห้องนอน ใกล้ สถานีรถไฟเพชรบุรี

สถานีรถไฟเพชรบุรี, เพชรบุรี

฿5,500,000
6 ห้องนอน4 ห้องน้ำ450 ม.2วิลล่าไม่มีเฟอร์นิเจอร์