เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ 2-ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย

สุขุมวิท, พระโขนงใต้, คลองเตย, กรุงเทพ

ID: 2421966
฿59,000/เดือน
฿12,900,000
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 74 ตรม.
  • ชั้น 17
  • ฿174,324/ตรม.
  • พร้อมอยู่
  • 320 ม. จาก BTS เอกมัย

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ตกแต่งพร้อมอยู่ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 74 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตคลองเตย ใกล้ BTS เอกมัยติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • อ่างอาบน้ำ
  • ตู้เย็น
  • ทีวี
พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2020
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ฟิตเนส
  • กล้องวงจรปิด
  • สนามเด็กเล่น
วันที่ลงรายการNovember 10, 2025
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์
พื้น17
ห้องนอน2
ขนาด74 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿797/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿174,324/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์พร้อมอยู่
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2421966

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿12,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿59,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    18
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    5.5%

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
13
เออร์บิเทีย ทองหล่อ

ทองหล่อ, กรุงเทพ

฿12,000,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ65 ม.2190 ม. จาก BTS ทองหล่อคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่3
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
20
ไซมิส เอ็กซ์คลูซีฟ 42

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿15,000,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ71.5 ม.2330 ม. จาก BTS เอกมัยคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่23
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อสัปดาห์ที่แล้ว
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
32
หมู่บ้านคลองตันนิเวศ

สุขุมวิท, กรุงเทพ

฿12,990,000
3 ห้องนอน4 ห้องน้ำ192 ม.296 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้850 ม. จาก ARL รามคำแหงบ้านพร้อมอยู่