เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ 3-ห้องนอน ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์
ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพ
ID: 2449660
฿19,000,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
193 ตรม.
ชั้น 32
฿98,446/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
140 ม. จาก BTS เซนต์หลุยส์
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 193 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตสาทร ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ และ ใกล้ MRT สามย่านติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
- ทีวี
- สร้างเสร็จในปี 2004
- กล้องวงจรปิด
- ลานจอดรถในร่ม
- สวน
- ฟิตเนส
- สนามเด็กเล่น
- ห้องสมุด
- ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
- ฟิตเนส
- จากุซซี่
วันที่ลงรายการOctober 24, 2025
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์
พื้น32
ห้องนอน3
ขนาด193 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿98,445/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์ตกแต่งพร้อมอยู่
มุมมองวิวท้องฟ้า
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2449660
อุปกรณ์โครงการ
ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.
ยานนาวา, กรุงเทพ
฿19,500,000
รอม คอนแวนต์
ชอบ
สีลม, กรุงเทพ
฿21,800,000
เดอะล็อฟท์ เย็นอากาศ คอนโดมิเนียม
ชอบ
ช่องนนทรี, กรุงเทพ
฿21,600,000
฿21,601,914
ประหยัดไป ฿1,914 บาท
คัดเลือกโดยเปรียบเทียบราคาจากรายการที่คล้ายกัน
ณ วรา เรสซิเดนส์
ชอบ
ลุมพินี, กรุงเทพ
฿19,600,000