เพ้นท์เฮ้าส์ 2-ห้องนอน ใน สวนใหญ่

สวนใหญ่, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี

ID: 2555599
฿19,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
3a25694535365da6d532d23bc6963752.jpg
ภายในยูนิต3a25694535365da6d532d23bc6963752.jpg
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก5ce6a5ab495a69e1f95c5a3237059e34.jpg
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 2 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 288.97 ตรม.
  • ชั้น 5C
  • ฿67,481/ตรม.
  • เลี้ยงสัตว์ได้
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย เพนท์เฮาส์ตกแต่งพร้อมอยู่ เลี้ยงสัตว์ได้ 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 288.97 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองนนทบุรี ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

  • ห้องซักรีด
  • ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
  • สระว่ายน้ำ
วันที่ลงรายการJanuary 15, 2026
อัปเดตวันนี้
ประเภททรัพย์สิน
เพนท์เฮาส์
พื้น5C
ห้องนอน2
ขนาด288.97 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿67,481/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2555599

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บางศรีเมือง

บางศรีเมือง, นนทบุรี

฿16,900,000
4 ห้องนอน4 ห้องน้ำ260 ม.2316 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บางศรีเมือง

บางศรีเมือง, นนทบุรี

฿16,900,000
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ302 ม.2280 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
7
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บางศรีเมือง

บางศรีเมือง, นนทบุรี

฿19,900,000
4 ห้องนอน5 ห้องน้ำ340 ม.2316 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
34
คอนโด 1-ห้องนอน ใน สวนใหญ่

สวนใหญ่, นนทบุรี

฿18,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ336.33 ม.2คอนโดไม่มีเฟอร์นิเจอร์9