โกดัง สำหรับ ขาย ใน ดินแดง
พระราม 9, ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
ID: 2771207
฿37,800,000
สตูดิโอ
6 ห้องน้ำ
630 ตรม.
฿60,000/ตรม.
ตกแต่งพร้อมอยู่
280 ม. จาก MRT พระราม 9
1,512 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
โกดัง สำหรับ ขาย ใน ดินแดง ด้วยขนาดของที่ดิน 1,512 SQM และ ขนาดพื้น 630 SQM. กรุณาติดต่อเราเพื่อกำหนดเวลาการชม
วันที่ลงรายการMarch 28, 2026
อัปเดตเมื่อ 4 วันที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
ทรัพย์สินเชิงพาณิชย์
พื้น-
ห้องนอนสตูดิโอ
ขนาด630 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿60,000/ตรม.
สัตว์เลี้ยงไม่อนุญาต
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2771207
สุขุมวิท, กรุงเทพ
฿31,500,000
โนเบิล เพลินจิต
ชอบ
เพลินจิต, กรุงเทพ
฿45,000,000
บ้าน 4-ห้องนอน ใกล้ BTS อารีย์
ชอบ
อารีย์, กรุงเทพ
฿32,900,000
บ้าน 4-ห้องนอน ใน บางกะปิ
ชอบ
บางกะปิ, กรุงเทพ
฿38,500,000