คอนโด 1-ห้องนอน ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ

ID: 1186469
฿15,000/เดือน
฿2,900,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 40 ตรม.
  • ชั้น 18
  • ฿72,500/ตรม.
  • 490 ม. จาก MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 40 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตดินแดง ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทยติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

ข้อมูลสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ:
  • ระเบียง
  • ตู้เย็น
  • ทีวี
วันที่ลงรายการJune 22, 2023
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น18
ห้องนอน1
ขนาด40 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿375/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿72,500/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมองวิวเมือง
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1186469

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿2,900,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿15,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    16
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    6.2%

รายละเอียดโครงการ

ศรีวรา แมนชั่น 2 หรือ Srivara Mansion 2 เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 1990 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 434 ยูนิต และอาคารสูง 21 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท ศรีวรา เรียล เอสเตท กรุ๊ป จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการศรีวรา แมนชั่น 2
  • ผู้พัฒนาบริษัท ศรีวรา เรียล เอสเตท กรุ๊ป จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ1990
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด434
  • จำนวนชั้นรวม21
  • ทำเลที่ตั้งดินแดง, ดินแดง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดBTS อารีย์, MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ ศรีวรา แมนชั่น 2

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.

ยูนิตอื่นให้ซื้อใน ศรีวรา แมนชั่น 2
ยูนิตอื่นให้เช่าใน ศรีวรา แมนชั่น 2
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
อาร์ติซาน รัชดา

ห้วยขวาง, กรุงเทพ

฿3,200,000
฿3,383,218
ประหยัดไป ฿183,218 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ43.56 ม.21,310 ม. จาก MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทยคอนโดพร้อมอยู่16
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
26
แกรนด์ พาร์ค ทาวน์ คอนโดมิเนียม

วังทองหลาง, กรุงเทพ

฿3,450,000
2 ห้องนอน2 ห้องน้ำ70.49 ม.2เลี้ยงสัตว์ได้คอนโด5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
6
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

ห้วยขวาง, กรุงเทพ

฿2,750,000
฿3,084,760
ประหยัดไป ฿334,760 บาท
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ35 ม.2440 ม. จาก MRT ห้วยขวางคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่31
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
8
ดิ เอ็กเซล รัชดา 18

ห้วยขวาง, กรุงเทพ

฿2,880,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28.9 ม.2980 ม. จาก MRT ห้วยขวางคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
ตัวเลือกให้เช่าที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อวาน
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
ไลฟ์ อโศก - พระราม 9

พระราม 9, กรุงเทพ

฿17,000/เดือน
฿19,684/เดือน
ประหยัดไป ฿2,684 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ28 ม.2360 ม. จาก MRT พระราม 9คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่14
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
15
ชาโตว์ อินทาวน์ รัชดา 20-2

สามเสนนอก, กรุงเทพ

฿17,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ34 ม.21,380 ม. จาก MRT สุทธิสารคอนโดตกแต่งพร้อมอยู่8
การยืนยันสถานะว่าง วันนี้
ดีลพิเศษ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
กลางกรุง รีสอร์ท รัชดา 7

ดินแดง, กรุงเทพ

฿14,000/เดือน
฿14,872/เดือน
ประหยัดไป ฿872 บาทต่อเดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ52 ม.2690 ม. จาก MRT ห้วยขวางคอนโด5
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 วันที่ผ่านมา
ดีลพิเศษ
11
เดอะ นิช สุขุมวิท 49

พร้อมพงษ์, กรุงเทพ

฿16,000/เดือน
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ48 ม.21,380 ม. จาก MRT เพชรบุรีคอนโดพร้อมอยู่4