คอนโด 3-ห้องนอน ที่ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ใกล้ เมืองพัทยา

เมืองพัทยา, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี

ID: 2582515
฿67,000/เดือน
฿12,500,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Luxurious living room with elegant chandelier and modern blue sofa
ภายในยูนิตLuxurious living room with elegant chandelier and modern blue sofa
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกLuxurious night view of illuminated pool from modern balcony with glass railing.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 144 ตรม.
  • ชั้น 2
  • ฿86,806/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า/ขาย คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 144 ตารางเมตร ชั้น 2, โครงการ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา ซึ่งตั้งอยู่ในเขตบางละมุง ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 2023
  • เซาว์น่า
  • สระว่ายน้ำ
  • กล้องวงจรปิด
  • สวน
วันที่ลงรายการDecember 9, 2025
อัปเดตเมื่อ 5 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น2
ห้องนอน3
ขนาด144 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿465/ตรม.
ราคาขายต่อตรม.฿86,805/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2582515

โอกาสการลงทุน

  • ราคาประกาศขาย
    ฿12,500,000
  • ราคาให้เช่า
    ฿67,000/เดือน
  • อัตราส่วนราคาต่อค่าเช่า
    16
  • ผลตอบแทนจากการเช่า
    6.4%

รายละเอียดโครงการ

วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา หรือ Wyndham Jomtien Pattaya เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 2023 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 630 ยูนิต และอาคารสูง 7 ชั้น โครงการนี้ถูกพัฒนาโดย บริษัท สยาม เวิลด์ แอสเซ็ท จำกัด
ภาพถ่ายโปรเจค
  • โครงการวินด์แฮม จอมเทียน พัทยา
  • ผู้พัฒนาบริษัท สยาม เวิลด์ แอสเซ็ท จำกัด
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ2023
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด630
  • จำนวนชั้นรวม7
  • ทำเลที่ตั้งซี ฟอลคอน บีชไซด์ คาเฟ่ แอนด์ เรสเทอรองต์, หนองปรือ, บางละมุง, ชลบุรี
  • พื้นที่โครงการ20,800 ตรม.
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ วินด์แฮม จอมเทียน พัทยา

อุปกรณ์โครงการ

  • ระบบรักษาความปลอดภัยส่วนกลาง 24 ชม.