คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT พระราม 9

พระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ

ID: 2636758
฿40,000/เดือน
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ดีลพิเศษ
Elegant living room with modern decor and cozy seating area
ภายในยูนิตElegant living room with modern decor and cozy seating area
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกStunning urban skyline view with modern high-rise buildings and clear blue sky.
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 104 ตรม.
  • ฿385/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 220 ม. จาก MRT พระราม 9

เกี่ยวกับห้องนี้

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาด 104 ตารางเมตร, โครงการ สยาม คอนโดมิเนียม ซึ่งตั้งอยู่ในเขตห้วยขวาง ใกล้ MRT พระราม 9 และ ใกล้ ARL มักกะสันติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

พื้นที่ส่วนกลาง:
  • สร้างเสร็จในปี 1985
วันที่ลงรายการFebruary 7, 2026
อัปเดตเมื่อเดือนที่แล้ว
ประเภททรัพย์สิน
คอนโด
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด104 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.฿384/ตรม.
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2636758

รายละเอียดโครงการ

สยาม คอนโดมิเนียม หรือ Siam Condominium เป็น คอนโด ตั้งอยู่ที่ ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ โครงการนี้สร้างเสร็จในปี 1985 มีจำนวนยูนิตพักอาศัยทั้งหมด 218 ยูนิต และอาคารสูง 17 ชั้น
  • โครงการสยาม คอนโดมิเนียม
  • ประเภทโครงการคอนโด
  • ประเภทการครอบครองกรรมสิทธิ์ซื้อ-ขายขาด
  • ปีที่สร้างเสร็จ1985
  • จำนวนยูนิตทั้งหมด218
  • จำนวนชั้นรวม17
  • ทำเลที่ตั้งพระราม 9, ห้วยขวาง, ห้วยขวาง, กรุงเทพ
  • สถานีขนส่งที่ใกล้ที่สุดMRT พระราม 9 และ ARL มักกะสัน
ดูรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับ สยาม คอนโดมิเนียม

ผ่านการตรวจสอบแล้ว
9
สยาม คอนโดมิเนียม

พระราม 9, กรุงเทพ

฿38,000/เดือน
2 ห้องนอน1 ห้องน้ำ106 ม.2220 ม. จาก MRT พระราม 9คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อเดือนที่แล้ว
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
8
สยาม คอนโดมิเนียม

พระราม 9, กรุงเทพ

฿38,000/เดือน