บ้าน 3-ห้องนอน ใน ท่าใหม่
ท่าไม้, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
ID: 1502671
฿4,000,000
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
203.8 ตรม.
฿19,627/ตรม.
เลี้ยงสัตว์ได้
244 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย บ้าน เลี้ยงสัตว์ได้ 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตกระทุ่มแบน ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
คุณสมบัติของโครงการ:
คุณสมบัติของโครงการ:
- ลานจอดรถในร่ม
วันที่ลงรายการMarch 29, 2024
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿19,627/ตรม.
สัตว์เลี้ยงอนุญาตเลี้ยงสัตว์
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1502671
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
บ้าน 3-ห้องนอน ใน แคราย
ชอบ
แคราย, สมุทรสาคร
฿4,290,000
บ้าน 3-ห้องนอน ใน แคราย
ชอบ
แคราย, สมุทรสาคร
฿3,890,000
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ท่าใหม่
ชอบ
ท่าไม้, สมุทรสาคร
฿3,490,000
บ้านแฝด 5-ห้องนอน ใน กระทุ่มแบน
ชอบ
กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร
฿4,390,000