บ้าน 3-ห้องนอน ใน ท่าใหม่

ท่าไม้, กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร

ID: 1526473
฿3,490,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ภายในยูนิต
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอก
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 203.8 ตรม.
  • ฿17,125/ตรม.
  • 244 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้าน 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ ขนาด 203.8 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตกระทุ่มแบน ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

คุณสมบัติของโครงการ:
  • ลานจอดรถในร่ม
  • ลานจอดรถ
  • สวน
วันที่ลงรายการMay 4, 2024
อัปเดตเมื่อ 4 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน3
ขนาด203.8 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿17,124/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1526473

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
10
บ้าน 3-ห้องนอน ใน แคราย

แคราย, สมุทรสาคร

฿3,890,000
3 ห้องนอน2 ห้องน้ำ150.2 ม.2208 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
42
บ้าน 3-ห้องนอน ใน ท่าใหม่

ท่าไม้, สมุทรสาคร

฿4,000,000
3 ห้องนอน3 ห้องน้ำ203.8 ม.2244 ตรม.เลี้ยงสัตว์ได้บ้าน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
6
ทาวน์เฮาท์ 4-ห้องนอน ใน อ้อมน้อย

อ้อมน้อย, สมุทรสาคร

฿2,899,000
4 ห้องนอน3 ห้องน้ำ172 ม.2ทาวน์เฮ้าส์ตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
8
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 608 ตารางเมตร แถว ใน กระทุ่มแบน

กระทุ่มแบน, สมุทรสาคร

฿3,344,000
608 ตรม.฿5,500/ตรม.ที่ดิน