บ้าน 4-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, เมืองลำพูน, ลำพูน

ID: 2705648
฿20,000,000
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
Charming suburban home with spacious driveway and lush greenery
ภายในยูนิตCharming laundry area with vintage washing machine and rustic decor
สิ่งอำนวยความสะดวกและพื้นที่ภายนอกCharming suburban home with spacious driveway and lush greenery
มุมมองแผนที่map-placeholder
  • 4 ห้องนอน
  • 4 ห้องน้ำ
  • 77 ตรม.
  • ฿259,740/ตรม.
  • ตกแต่งพร้อมอยู่
  • 308 ตรม.

เกี่ยวกับห้องนี้

ขาย บ้านตกแต่งพร้อมอยู่ 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 77 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองลำพูน ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ

วันที่ลงรายการFebruary 6, 2026
อัปเดตเมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด77 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿259,740/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย2705648

ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
การยืนยันสถานะว่าง เมื่อ 2 เดือนที่ผ่านมา
6
บ้าน 1-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, ลำพูน

฿22,000,000
1 ห้องนอน1 ห้องน้ำ408 ม.21,632 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
8
บ้าน 5-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, ลำพูน

฿18,500,000
5 ห้องนอน6 ห้องน้ำ101 ม.2404 ตรม.บ้านตกแต่งพร้อมอยู่
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
ผ่านการตรวจสอบแล้ว
11
ที่ดินสำหรับปล่อยขาย 7,604 ตารางเมตร แถว ใน เหมืองง่า

เหมืองง่า, ลำพูน

฿23,762,500
7,604 ตรม.฿3,125/ตรม.ที่ดิน
ความพร้อมการให้บริการ ตามคำร้องขอ
10
เซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ 10-ห้องนอน ใน บ้านกลาง

บ้านกลาง, ลำพูน

฿22,000,000
10 ห้องนอน1 ห้องน้ำเซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ตกแต่งพร้อมอยู่