บ้าน 4-ห้องนอน ใน โคกขาม
โคกขาม, เมืองสมุทรสาคร, สมุทรสาคร
ID: 1032909
฿8,300,000
4 ห้องนอน
4 ห้องน้ำ
600 ตรม.
฿13,833/ตรม.
600 ตรม.
เกี่ยวกับห้องนี้
ขาย บ้าน 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 600 ตารางเมตร ซึ่งตั้งอยู่ในเขตเมืองสมุทรสาคร ติดต่อเราเพื่อนัดหมายเข้าชมรายการที่คุณต้องการ
วันที่ลงรายการMarch 21, 2023
อัปเดตเมื่อ 3 ปีที่ผ่านมา
ประเภททรัพย์สิน
บ้าน
พื้น-
ห้องนอน4
ขนาด600 ตรม.
ราคาเช่าต่อตรม.-
ราคาขายต่อตรม.฿13,833/ตรม.
สัตว์เลี้ยง-
การเป็นเจ้าของทรัพย์สิน-
เฟอร์นิเจอร์-
มุมมอง-
ค่าธรรมเนียมแคม-
ราคาค่าไฟฟ้า-
ราคาค่าน้ำ-
รหัสหน่วย1032909
ตัวเลือกให้ซื้อที่ใกล้เคียง
อณาสิริ พระราม 2 - วงแหวน
ชอบ
พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
฿7,690,000
อณาสิริ พระราม 2 - วงแหวน
ชอบ
พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
฿7,490,000
บ้าน 3-ห้องนอน ใน โคกขาม
ชอบ
โคกขาม, สมุทรสาคร
฿8,900,000
บ้าน 3-ห้องนอน ใน พันท้ายนรสิงห์
ชอบ
พันท้ายนรสิงห์, สมุทรสาคร
฿6,690,000